Injin tiyata
-
Na'urar Wanke Hannun Waya Mai ɗorewa don Kula da Dumama Ruwa tare da Buckets Biyu
Category: Nau'in I Type B
Nau'in Samar da Wutar Lantarki: AC 220V-lokaci ɗaya, Mitar 50HZ; DC 12V
Ƙarfin shigarwa: ≤1700 VA
Yanayin Aiki: Gudu Ci gaba
-
Hannun Wutar Lantarki Kyautar Ruwan Fida don Dakin Aiki ko Waje tare da Akwatin Fakitin Piece Filastik guda ɗaya
PX2001 filin aikin tiyata shine mafi kyawun zaɓi na samar da tsabta, tsabta, dacewa, wanke hannu mai dadi ko ƙananan abubuwa yanayin wankewa a cikin filin ko yanayi na gaggawa. An sanye shi da wutar lantarki na DC wanda ke ci gaba da aikin wankewa a cikin yanayin katsewar wutar lantarki.
-
Ɗaukar Soja Mai ɗaukar Kanki Mai Ruwa Mai Zafi Filin Rarraba Sansanin Tiyatarwa
Category: Nau'in I Type B
Nau'in Samar da Wutar Lantarki: AC 220V-lokaci ɗaya, Mitar 50HZ; DC 12V
Ƙarfin shigarwa: ≤1700 VA
Yanayin Aiki: Gudu Ci gaba