Asibitin Ceto Mobile
-
Bed ɗin Asibiti Mai ɗaukuwa Kuma Mai Naɗewa
PX2020-S900 an haɓaka shi don Sojoji, asibitin filin, Gudanar da Gaggawa da Amsa Bala'i.Hukumar H / F da allon gado an yi su ne da robobi masu ƙarfi na injiniya. Yana da rigakafin tsufa, mai hana ruwa da tsatsa da dai sauransu.
-
Ɗaukuwa Kuma Mai Natsuwa Bed Camping
An haɓaka PX-YZ11 don Soja, Asibitin Filin, Zangon Waje da Amsar Bala'i.
-
Bed Filin Mai šaukuwa Kuma Mai Naɗewa PX-ZS2-900
PX-ZS2-900 an ƙera shi don Sojoji, asibitin filin, Gudanar da Gaggawa da Amsa Bala'i.Hukumar H / F da allon gado an yi su da robobi masu ƙarfi na injiniya.It shine rigakafin tsufa, mai hana ruwa da tsatsa da dai sauransu.
-
gadon zango
PX-YZ09
Girma ∶L190 x W71 x H41CM
Girman Kunshin: 15*104CM
Samfurin Fabric ∶ 210TDacron
Ƙarfin Yin Loda A tsaye: 500KGS
Launi: Grey
-
Bed ɗin Asibiti Mai ɗaukuwa Kuma Mai Naɗewa
Samfura: PX-C2-201701(T)
An yi firam ɗin gado da bakin gadaje da kayan fiber carbon.
Babban ingancin iskar gas don daidaitawa na baya da ƙafar ƙafa.
-
Kayayyakin Sojoji Mai Hasken Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Soja don Ƙirƙirar Ƙira
Girma (Ninke): L98 x W65 x H11cm
(Buɗe): L196 x W65 x H34.5 cm
Ƙarfin Loda A tsaye: 200kgs
Launi: Beige / Army kore
-
Kayan Aikin Ceton Gaggawa Vacuum Mattress Stretcher
An yi shi da babban ingancin walƙiya mara ƙarfi mara ƙarfi TPU kayan tare da ƙananan kumfa a ciki Za ku iya daidaita katifa da sauri da aminci don ta zama mai laushi ko tauri ta hanyar fitar da iska ta ciki don dacewa da jikin haƙuri.
-
Na'urar Wanke Hannun Waya Mai ɗorewa don Kula da Dumama Ruwa tare da Buckets Biyu
Category: Nau'in I Type B
Nau'in Samar da Wutar Lantarki: AC 220V-lokaci ɗaya, Mitar 50HZ; DC 12V
Ƙarfin shigarwa: ≤1700 VA
Yanayin Aiki: Gudu Ci gaba
-
Gadajen Asibitin Filin Maɗaukaki Mai Naɗewa ko Gadon Zango na Waje
Blow Mold Camping gado
Launi: White Granite / Sojan kore
Mai ɗorewa, mai sauƙin buɗewa, mai hana ruwa da tsatsa
Yana da folds don sauƙin ajiya da jigilar kaya, har ma zai dace da babbar motar ku!
-
Hannun Wutar Lantarki Kyautar Ruwan Fida don Dakin Aiki ko Waje tare da Akwatin Fakitin Piece Filastik guda ɗaya
PX2001 filin aikin tiyata shine mafi kyawun zaɓi na samar da tsabta, tsabta, dacewa, wanke hannu mai dadi ko ƙananan abubuwa yanayin wankewa a cikin filin ko yanayi na gaggawa. An sanye shi da wutar lantarki na DC wanda ke ci gaba da aikin wankewa a cikin yanayin katsewar wutar lantarki.
-
Teburin Nadawa Mai ɗaukar hoto da kujera don Amfani da Asibitin Waje ko Filin
Girma (Buɗe): L181 x W75 x H74 cm
Girman Girma (Ninke): L91.5 x W75 x H8.0cm Babban Kauri: 40mm
· Ƙarfin lodin A tsaye:200kgs
Babban Tebu/Launi: Farin Granite/Grey hammertone
-
Ɗaukar Soja Mai ɗaukar Kanki Mai Ruwa Mai Zafi Filin Rarraba Sansanin Tiyatarwa
Category: Nau'in I Type B
Nau'in Samar da Wutar Lantarki: AC 220V-lokaci ɗaya, Mitar 50HZ; DC 12V
Ƙarfin shigarwa: ≤1700 VA
Yanayin Aiki: Gudu Ci gaba