Aikace-aikace

  • Akwai fa'idodi marasa iyaka ga gadajen likitan mu.

    Akwai fa'idodi marasa ƙima don samun damar kula da ƙaunataccen gida, daga tanadin kuɗi zuwa haɓaka ɗabi'a wanda kasancewa cikin kwanciyar hankali na gidan ku yana samarwa ga majiyyaci.Gadaje na likitanci da ke akwai cikin salo daban-daban da ƙira sun dace da takamaiman buƙatun ku don kulawar gida.Daga dogon...
    Kara karantawa
  • Yanke shawarar Abin da kuke Bukata a cikin Gadon lafiya.

    Kafin ka fara siyayya don gadon kulawar gida, yi jerin abubuwan da ke da mahimmanci don amfani da ku.Yi la'akari da ƙarfin nauyin da ya kamata gado ya kasance, kuma kuyi tunanin abin da za ku buƙaci dangane da girman girman gadon.Idan siyan gado mai daidaitacce, kuna so gaba ɗaya pow...
    Kara karantawa
  • Kiyaye Tsaro A Tunani lokacin siyayya da amfani da gadon asibiti.

    Yana da mahimmanci a sanya saitin kula da gida a matsayin amintaccen mai yiwuwa.Lokacin amfani da gadon kula da gida, yi la'akari da shawarar aminci mai zuwa.Ci gaba da kulle ƙafafun gadon a kowane lokaci.Buɗe ƙafafun kawai idan gado yana buƙatar motsawa.Da zarar an motsa gadon, sai a sake kulle ƙafafun.&nbs...
    Kara karantawa
  • Pinxing yana ɗaukar gadaje asibiti a matsayin DME don membobi waɗanda suka cika kowane ma'auni masu zuwa

    1. Halin memba yana buƙatar matsayi na jiki (misali, don rage ciwo, inganta daidaitawar jiki, hana kwangila, ko guje wa cututtuka na numfashi) ta hanyoyin da ba za a iya yiwuwa ba a cikin gado na yau da kullum;ko 2. Yanayin memba yana buƙatar haɗe-haɗe na musamman (e....
    Kara karantawa
  • Manufar game da gyare-gyaren gadajen asibiti.

    Kafaffen gadon asibiti mai tsayi mai tsayi ne mai gyaran kai da ƙafar ƙafa amma babu daidaitawar tsayi.Hawan kai/jikin sama kasa da digiri 30 baya bukatar amfani da gadon asibiti.Ana ɗaukar gadon asibiti mai amfani da wutar lantarki a likitance idan&nbs...
    Kara karantawa
  • Katifar Gadajen Asibiti

    Pinxing yana ɗaukar katifa a matsayin mahimmancin DME kawai inda gadon asibiti ya zama dole.Idan yanayin memba yana buƙatar maye gurbin katifa na ciki ko katifa na roba, za a yi la'akari da shi a likitance don gadon asibiti mallakar memba.
    Kara karantawa
  • Canza fasalin Gadajen Asibiti

    Pinxing yayi la'akari da gadaje asibiti tare da jagora ko matsakaicin tsayin wutar lantarki fasalin da ake buƙata na likitanci DME ga membobin da suka cika sharuɗɗan gadaje asibiti kuma waɗanda ke da kowane yanayi masu zuwa: 1.Cutar ciwon huhu da sauran raunin da ya faru ga ƙananan ƙafafu (misali, karyewar hi.. .
    Kara karantawa
  • Gyaran Gadon Asibiti Mai Wutar Lantarki

    yayi la'akari da gyare-gyaren wutar lantarki don ragewa da ɗaga kai da ƙafa ga likitancin DME ga membobin da suka cika ka'idojin gadaje na asibiti da aka tsara a sama kuma suka cika waɗannan sharuɗɗa guda biyu: 1. Memba zai iya aiki da sarrafawa kuma ya haifar da gyare-gyare, da 2.Member yana da...
    Kara karantawa
  • Rails na Gefe da Rukunin Tsaro na Gadajen Asibiti

    Pinxing yayi la'akari da shingen tsaro na gadaje DME da ake bukata na likitanci kawai lokacin da yanayin memba ya sanya su cikin haɗari don faɗuwa ko hawa daga kan gado abin damuwa ne kuma sun kasance wani ɓangare na, ko na'ura mai mahimmanci ga, gadon asibiti na likita.A sa...
    Kara karantawa
  • Rails na Gefe da Rukunin Tsaro na Gadajen Asibiti

    Pinxing yayi la'akari da layin gado na gadaje DME dole ne a likitance kawai lokacin da yanayin memba ya buƙaci su kuma sun kasance wani sashe na, ko na'ura mai mahimmanci, gadon asibiti na likita.Misalai na yanayin da za a iya la'akari da titin gefen gado a matsayin larura...
    Kara karantawa
  • Sanya Head & Allon ƙafa na Gadajen Asibiti

    Shigar da ƙafafun simintin kai/allon ƙafa kafin haɗa tushen bazara zuwa kai/allon ƙafa.Idan kuna da simintin kulle guda 2 da 2 ba tare da makullai ba, shigar da simintin kulle a diagonal sabanin juna.Ana iya kiran guntun kai da guntun ƙafa da ƙarshen gadon duniya da kuma dogaro...
    Kara karantawa
  • Gadajen Asibiti don Kula da Gida

    Ga marasa lafiya na gida waɗanda ke buƙatar fa'idodin gadon likitanci, Pinxing yana da zaɓi na gadaje na asibiti da suka dace da yanayi iri-iri Ko kuna neman gadon kulawar gida mai daidaitacce tare da saman tallafi na warkewa ko gadon asibiti mai cikakken wutar lantarki, za ku sami abin dogaro...
    Kara karantawa